Chung tay ủng hộ diễn đàn Keyboard Việt >>>

xin sample fkbv3 ghép mla cho đàn 770

4 bộ sample ghép cho 770 vẫn đc bạn. Mỗi 1 bộ sample họ chỉ lấy 1 ít thôi miễn sao nằm tròn trong 158mb là đc.
Điều bạn nói tôi biết, vấn đề ở chỗ là khi đó nó chẳng phải là bộ sample hoàn chỉnh cho S770, thiếu trước hụt sau và style thì ko thể nào đọc được trọn vẹn. nói chung đàn dung lượng thấp thì ko nên bon chen, ngay cả S975 cũng chỉ nên xài 1 bộ để cho nó hoàn chỉnh

DungKeyboard1984

Thượng Đế
Điều bạn nói tôi biết, vấn đề ở chỗ là khi đó nó chẳng phải là bộ sample hoàn chỉnh cho S770, thiếu trước hụt sau và style thì ko thể nào đọc được trọn vẹn. nói chung đàn dung lượng thấp thì ko nên bon chen, ngay cả S975 cũng chỉ nên xài 1 bộ để cho nó hoàn chỉnh
Bạn nc nghịch lý vậy. Bạn bảo k k thể ghép dc2 bộ sample cho 770. Còn việc thiếu hụt hay dung lượng thấp. Nó k liên quan đến việc bạn đưa ra câu nói( k ghép đc nhiều bộ)

DungKeyboard1984

Thượng Đế
Nếu như bạn nói 770 nên chơi 1 bộ sample thôi vì dung lượng it. Để cho chất lượng của sample cao. Thế mới chuẩn.

Bạn nc nghịch lý vậy. Bạn bảo k k thể ghép dc2 bộ sample cho 770. Còn việc thiếu hụt hay dung lượng thấp. Nó k liên quan đến việc bạn đưa ra câu nói( k ghép đc nhiều bộ)
  1. Trước giờ tôi ko có thói quen dùng sample rec, tôi chỉ dùng sample gốc với chất lượng âm thanh tuyệt đối.
  2. Bạn nên suy nghĩ kỹ những gì tôi nói rồi hãy bắt bẻ. Dung lượng của S770 chỉ có 158 MB, dù cho là sample rec thì dung lượng cũng ko thể đủ để có thể ghép được nhiều bộ. trên lý thuyết bạn ghép bao nhiêu bộ cũng được, vấn đề có đủ dung lượng để ghép hay ko? và nếu ko đủ dung lượng ghép thì cái lý thuyết ghép được nhiều bộ liệu còn đúng hay ko? Suy nghĩ chút đi bạn